Mirror Services
  1. Gida
  2. Manhajoji da apps
  3. Vista Social
Manhajoji da apps

Vista Social

Kayan aiki don ƙirƙira, koyo da aiki da sauri

Sarrafa kafofin sada zumunta cikakke a farashi mai sauƙi: wallafawa, mu'amala, nazari da sa ido da kayan aikin AI.

Samfurin ne ke saita farashi, tayi da samuwa kuma suna iya canzawa. Duba shafin hukuma don bayanin yanzu.

Vista Social logoShafin hukumavistasocial.com

Me yasa Vista Social

Gwada ko yi rajista kai tsaye daga mai haɓakawa

Sabuntawa akai-akai da sababbin fasaloli

Tsare-tsare don mutane, ƙungiyoyi da kamfanoni

Game da Vista Social

Sarrafa kafofin sada zumunta cikakke a farashi mai sauƙi: wallafawa, mu'amala, nazari da sa ido da kayan aikin AI.

Ziyarci Vista Social
RukuniManhajoji da apps
Shafin hukumavistasocial.com
SamfuraVista Social

Yadda ake saya a Vista Social

  1. Buɗe shafin hukuma na Vista Social da maɓallin da ke wannan shafi.
  2. Duba kayayyaki ko tsare-tsare kuma ka kwatanta tayin yanzu.
  3. Kammala odar ka a shafin biyan kuɗi mai tsaro na Vista Social.

Tambayoyin da ake yawan yi

Shin wannan shafin hukuma ne na Vista Social?

A'a. Mirror Services jagora ne mai zaman kansa. Maɓallan wannan shafi suna kai ka shafin hukuma na Vista Social, inda kake yin oda.

Ina zan ga farashi da tayin Vista Social na yanzu?

Farashi da talla suna canzawa sau da yawa, don haka duba su a shafin hukuma na Vista Social bayan ka danna.

Shin Vista Social yana samuwa a ƙasata?

Samuwa ya dogara ga Vista Social da wurin da kake. Shafin hukuma yana jera ƙasashe, isarwa da hanyoyin biyan kuɗi.

Shin zan biya ƙari idan na yi amfani da wannan hanya?

A'a. Za ka biya farashi ɗaya. Za mu iya samun ƙaramin kwamiti da ke taimaka wa Mirror Services ya ci gaba da zama kyauta.

Ziyarci Vista Social

Kayan aiki don ƙirƙira, koyo da aiki da sauri

Je shafin hukuma

Ƙarin samfura a Manhajoji da apps

AdGuard VPN logo
Manhajoji da apps

AdGuard VPN

VPN mai sauri ba tare da adana bayanai ba daga AdGuard, kamfanin toshe talla da masu amfani sama da miliyan 160 suka amince da shi tun 2009.

Je shafin hukuma
Appy Pie logo
Manhajoji da apps

Appy Pie

Mai gina app da AI: ƙirƙiri apps na waya da na yanar gizo da umarni masu sauƙi, ana saita zane, tsarin baya da haɗin kai kai tsaye, ba tare da rubuta lamba ba.

Je shafin hukuma
Flowith logo
Manhajoji da apps

Flowith

Wurin aiki na AI mai wakilai da ke gina tsarin aiki kuma yana ƙirƙirar abun ciki, hotuna, bidiyo, faifai da gidajen yanar gizo a kan zane ɗaya.

Je shafin hukuma
Guidy AI logo
Manhajoji da apps

Guidy AI

Mataimakin AI na kwamfuta da burauza da ke ganin allonka kuma yana jagorantar ka mataki-mataki a kowane app ko shafi.

Je shafin hukuma
Vista Social logoJe shafin hukuma